![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/000-3-1170x675.jpg)
การประชุมคณะกรรมการ ดำเนินการจัดการเลือกผู้แทนพนักงานมหาวิทยาลัย สายวิชาการและสายสนับสนุน
วันที่ 25 เมษายน 2566
ผศ.ดร.ปัณณ์รภัส ถกลภักดี รองอธิการบดี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินการจัดการเลือกผู้แทนพนักงานมหาวิทยาลัย สายวิชาการและสายสนับสนุน โดยการเลือกกันเองของพนักงามหาวิทยาลัย เพื่อเป็นคณะกรรมการบริหารงานบุคคลของพนักงานมหาวิทยาลัย (ก.บ.พ.) ณ ห้องประชุมราชนครินทร์ ชั้น 5 อาคาร 100 ปี สมเด็จพระศรีนครินทร์
#Visionary#เป็นผู้รอบรู้และมีวิสัยทัศน์