![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/000-1-1170x675.jpg)
พิธีมอบประกาศนียบัตรผู้จบการศึกษา ระดับชั้น มัธยมศึกษาชั้นปีที่ 3 และมัธยมศึกษาชั้นปีที่ 6 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ ในวันปัจฉิมนิเทศ
วันที่ 9 มีนาคม 2566
รศ.ดร.ฐิติพร พิชญกุล รองอธิการบดี เป็นประธานพิธีมอบประกาศนียบัตรผู้จบการศึกษา ระดับชั้น มัธยมศึกษาชั้นปีที่ 3 และมัธยมศึกษาชั้นปีที่ 6 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ ในวันปัจฉิมนิเทศ ณ ห้องประชุมเพชรบุรีวิทยาลงกรณ์ 2 ชั้น 3 อาคารเรียนรวมสังคมศาสตร์
#http://info.vru.ac.th/?p=4524
#_Yields สร้างผลงานเป็นที่ประจักษ์
#A_Acceptance and Friendliness เป็นที่ยอมรับในการเป็นกัลยาณมิตร