![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/0015-1170x630.jpg)
ยินดีต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
วันที่ 3 เมษายน 2566
รศ.ดร.ฐิติพร พิชญกุล รองอธิการบดี เป็นประธานกล่าวยินดีต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม ณ ห้องประชุมชั้น 3 อาคารประถมศึกษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์
#Y_Yields สร้างผลงานเป็นที่ประจักษ์
#A_Acceptance and Friendliness เป็นที่ยอมรับในการเป็นกัลยาณมิตร