![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/012-710x373-1.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/012-710x373-1.jpg)
วันที่ 22 กันยายน 2564
ผศ.ดร.สุพจน์ ทรายแก้ว อธิการบดี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารงานบุคคลของพนักงานมหาวิทยาลัย (ก.บ.พ.) ครั้งที่ 11/2564 พร้อมด้วย รศ.ศศินันท์ เศรษฐวัฒน์บดี รศ.ดร.นฤมล ธนานันต์ ผศ.เจษฎา ความคุ้นเคย ผศ.ปิยะ สงวนสิน รองอธิการบดี คณะกรรมการและผู้เกี่ยวข้องเข้าประชุมพร้อมกัน ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัย ชั้น 3 อาคาร 100 ปี สมเด็จพระศรีนครินทร์ และผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์
Version3.0.1 ศูนย์คอมพิวเตอร์วไลยอลงกรณ์