![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/0015-1170x675.jpg)
การแสดงวิสัยทัศน์ผู้สมควรดำรงตำแหน่งคณบดี คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
วันที่ 22 กันยายน 2566
นายยงวุฒิ เสาวพฤกษ์ กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ เป็นประธานในการแสดงวิสัยทัศน์ผู้สมควรดำรงตำแหน่งคณบดี โดยมีผศ.ดร.ชุมพล ปทุมมาเกษร ได้แสดงวิสัยทัศน์ ในกระบวนการสรรหาผู้ดำรงตำแหน่งคณบดี คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ณ ห้องประชุมราชนครินทร์ ชั้น 5 อาคาร 100 ปี สมเด็จพระศรีนครินทร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ และผ่านระบบออนไลน์