![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/0014-1170x675.jpg)
การประชุมโครงการส่งเสริมมหาวิทยาลัยเป็นขั้วความเจริญเศรษฐกิจเชิงพื้นที่ฯ
วันที่ 24 กรกฎาคม 2566
รศ.ดร.อรสา จรูญธรรม รองอธิการบดี เป็นประธานการประชุมโครงการส่งเสริมมหาวิทยาลัยเป็นขั้วความเจริญเศรษฐกิจเชิงพื้นที่ฯ ณ ห้อง SLB 603 ชั้น 6 อาคารเรียนรวมสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์