![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/0039-1170x675.jpg)
คณะสาธารณสุขศาสตร์ มรภ.วไลยอลงกรณ์ จัดกิจกรรมการรำลึกคุณสมเด็จพระราชบิดา “พระบิดาแห่งสาธารณสุขไทย”
วันที่ 22 กันยายน 2566
รศ.ดร.สมบัติ คชสิทธิ์ อธิการบดี เป็นประธานพิธีเปิดโครงการรำลึกคุณสมเด็จพระราชบิดา “พระบิดาแห่งสาธารณสุขไทย” โดยมี คณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษาเข้าร่วมโครงการดังกล่าว ณ หอประชุมวไลยอลงกรณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์