![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/01-5-1170x675.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/01-5-1170x675.jpg)
วันที่ 18 กันยายน 2566 ผศ.ดร.ปัณณ์รภัส ถกลภักดี รองอธิการบดี ประธานเปิดงานนิทรรศการนิเทศศาสตร์ ““Theater of Fantasy” โรงละครแห่งจินตนาการ โดยมี ผศ.อุทัย ยะรี กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์ และได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.รัตนา สีดี คณะวิทยาการจัดการ พร้อมด้วยคณาจารย์ นักศึกษา ร่วมชมนิทรรศการในครั้งนี้ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อ จัดทำการนำเสนอผลงานของนักศึกษา หลักสูตรนิเทศศาสตรบัณฑิต พร้อมทั้งสร้างประสบการณ์ การเรียนรู้ต่างๆ ให้แก่ผู้เข้าร่วมกิจกรรมให้ใกล้เคียงกับประสบการณ์จริง ส่งเสริมการแสดงออกที่ให้ความรู้ ความเข้าใจ แก่ผู้จัดและผู้ชม ซึ่งนิทรรศการดังกล่าว จัดขึ้น ณ หอประชุมวไลยอลงกรณ์
Version3.0.1 ศูนย์คอมพิวเตอร์วไลยอลงกรณ์