![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/422728400_1095804961736013_120084149257756135_n-1170x675.jpg)
“กระบวนการถ่ายทอดความเข้าใจ และการเสริมสร้างจริยธรรมนักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์” ครั้งที่ 2
วันพุธที่ 26 มกราคม พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุมเพชรบุรีวิทยาลงกรณ์2 ชั้น 3 อาคารเรียนรวมมนุษยศาสตร์ กิจกรรม “กระบวนการถ่ายทอดความเข้าใจ และการเสริมสร้างจริยธรรมนักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์” มีวัตถุประสงค์เพื่อถ่ายทอดความรู้และความเข้าใจถึงกระบวนการและการปฏิบัติงานของมหาวิทยาลัยในการให้บริการนักศึกษาในทุกมิติ เพื่อให้นักศึกษาสามารถรู้ถึงสิทธิ์ และบริการที่จะได้รับจากมหาวิทยาลัยรวมถึงช่องทางการมีส่วนร่วมต่างๆกับทางมหาวิทยาลัย
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418478418_1061523211562946_6570079372612753767_n-1024x682.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/422805487_927607732046372_4635152735417238306_n-1024x682.jpg)