![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/สีเหลือง-สีดำ-โมเดิร์น-เรียบง่าย-ท่องเที่ยว-พิษณุโลก-instagram-post-1080x675.jpg)
กิจกรรมอบรมทักษะ Soft Skills ด้วยกระบวนการวิศวกรสังคม
วันที่ 24 มกราคม 2567 รศ.ดร.ฐิติพร พิชญกุล รองอธิการบดี พร้อมด้วย ผศ.ดร.ปัณณ์รภัส ถกลภักดี รองอธิการบดี ประธานเปิดกิจกรรมอบรมทักษะ Soft Skills ด้วยกระบวนการวิศวกรสังคม สำหรับนักศึกษารายวิชา VGE 117 การสร้างเสริมอัตลักษณ์ วไลยอลงกรณ์ รุ่นที่ 8 โดยมีนักศึกษาเข้าร่วม 649 ราย โดยจัดการอบรม ณ ห้องประชุมเพชรบุรีวิทยาลงกรณ์ 2 อาคารเรียนรวมสังคมศาสตร์
#vru #valaya #วไลยอลงกรณ์
#V_Visionary_เป็นผู้รอบรู้
#R_Responsibility_ทำงานด้วยความรับผิดชอบ
#U_Unity_ความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน
#www.vru.ac.th
#http://pr.vru.ac.th
#บัณฑิตจิตอาสาพัฒนาท้องถิ่น
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9647-1024x575.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9638-1024x575.jpg)