![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/01-5-1170x675.jpg)
ต้อนรับคณะอาจารย์และนักศึกษา จากมหาวิทยาลัยฟุคุอิ
วันที่ 20 สิงหาคม 2566 รศ.ดร.สมบัติ คชสิทธิ์ อธิการบดี พร้อมด้วย ผศ.ดร.ปัณณ์รภัส ถกลภักดี รองอธิการบดี ร่วมต้อนรับคณะอาจารย์และนักศึกษาจากมหาวิทยาลัยฟุคุอิ (Fukui University of Technology) ประเทศญี่ปุ่น ณ ห้อง SCC – Coffee Lab ชั้น 1 อาคารเรียนรวมวิทยาศาสตร์
#Responsibilityทำงานด้วยความรับผิดชอบ
#Unityความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9207-1024x683.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/230422-1024x768.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9271-1024x683.jpg)