![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/01-2-1170x675.jpg)
คณะครุศาสตร์จัดกิจกรรม ภาษาอังกฤษและวัฒนธรรม
วันที่ 19 ธันวาคม 2566 ผศ.จิตเจริญ ศรขวัญ คณบดีคณะครุศาสตร์ ประธานเปิดกิจกรรม ภาษาอังกฤษและวัฒนธรรม โดยมีคณาจารย์ นักศึกษา ร่วมกิจกรรม ในครั้งนี้ ณ ห้องเพชรบุรีวิทยาลงกรณ์ 2 อาคารเรียนรวมสังคมศาสตร์
#R_Responsibility_ทำงานด้วยความรับผิดชอบ
#U_Unity_ความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5059-1024x683.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5065-1024x683.jpg)