![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/b80524c7-a716-46b0-a553-959dbf5b8287.jpg)
พิธีเปิดกิจกรรม“สู่ขวัญน้องใหม่ สานสายใย ลูกเจ้าฟ้า”นักศึกษา ชั้นปี1 คณะครุศาสตร์และคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
วันพุธที่ 5 กรกฎาคม 2566 รศ.ดร.อรสา จรูญธรรม รองอธิการบดี เป็นประธานพิธีเปิดกิจกรรม“สู่ขวัญน้องใหม่ สานสายใย ลูกเจ้าฟ้า”นักศึกษา ชั้นปี1 ของคณะครุศาสตร์และคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ พร้อมด้วย คณบดี คณาจารย์ ทั้ง 2 คณะ เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว ณ หอประชุมวไลยอลงกรณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์
#Visionary#เป็นผู้รอบรู้และมีวิสัยทัศน์
#Activeness#ทำงานเชิงรุกริเริ่มสร้างสรรค์
#LikeToLearn#สนใจใฝ่เรียนรู้อย่างต่อเนื่อง
#Adaptive#ปรับตัวได้ดีพร้อมนำการเปลี่ยนแปลง
#Yields#สร้างผลงานเป็นที่ประจักษ์
#AcceptanceAndFriendliness#เป็นที่ยอมรับในการเป็นกัลยาณมิตร
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/a6f01970-7d0a-4678-996f-f29562a33ae7.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1da5f875-1aab-4539-ab3d-92594ccf4bcb.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/2aed6a5b-5495-4e8e-b5c7-50dea63a04d6.jpg)
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/thumbnail-2-2.jpg)