![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/service-2-1170x675.jpg)
กิจกรรมเตรียมความพร้อมและพัฒนาทักษะความรู้สำหรับวิทยากรอบรม อบรม “Train the Trainer”
วันที่ 31 มกราคม 2567
ผศ.ดร.ภิศักดิ์ กัลยาณมิตร รองอธิการบดี เป็นประธานเปิดโครงการอบรม โครงการชุมชนดิจิทัล(Digital Community) เพื่อรองรับสังคมศตวรรษที่ 21 กิจกรรมเตรียมความพร้อมและพัฒนาทักษะความรู้สำหรับวิทยากรอบรม อบรม “Train the Trainer” ณ ห้องปฎิบัติการคอมพิวเตอร์ สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/service-2-1024x577.jpg)