![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Blue-and-Orange-Business-Agency-Facebook-Cover-1170x675.jpg)
การอบรมเชิงปฎิบัติการพัฒนาศักยภาพนักพันธกิจสัมพันธ์ (Upskill-AM)
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567
รศ.ดร.ฐิติพร พิชญกุล รองอธิการบดี เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฎิบัติการพัฒนาศักยภาพนักพันธกิจสัมพันธ์ (Upskill-AM) “การวัดความสุขมวลรวมของชุมชุน (Gross Village Happiness)” ภายใต้โครงการพัฒนาคุณภาพชีวิตและยกระดับรายได้ให้กับคนในชุมชนฐานราก ณ ห้องประชุมราชนครินทร์ ชั้น 5 อาคาร 100ปี สมเด็จพระศรีนครินทร์
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Blue-and-Orange-Business-Agency-Facebook-Cover-1024x577.jpg)