การดำเนินกิจกรรมแลกเปลี่ยนนักศึกษา การแลกเปลี่ยนการวิจัย ระหว่างมหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ กับ มหาวิทยาลัย ITB STIKOM Bali University ประเทศอินโดนีเซีย
วันที่ 8 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00น.
รศ.ดร.สมบัติ คชสิทธิ์ อธิการบดีเป็นประธานการดำเนินกิจกรรมแลกเปลี่ยนนักศึกษา การแลกเปลี่ยนการวิจัย ระหว่างมหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ กับ มหาวิทยาลัย ITB STIKOM Bali University ประเทศอินโดนีเซีย ณ ห้องประชุมเจ้าฟ้า ชั้น 3 อาคาร 100ปี สมเด็จพระศรีนครินทร์
![](http://www.vru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ปกข่าวเดือนพฤษภาคมแบบ1-4-1024x576.jpg)